องค์การบริหารส่วนตำบลกำเนิดนพคุณ ขอเชิญผู้มีจิตกุศลร่วมบริจาค นมกล่องรสจืดและไข่ไก่ให้หญิงตั้งครรภ์ เพื่อลดภาวะคลอดก่อนกำหนดและสุขภาพที่ดีของแม่และเด็ก |
|
มีผู้เข้ามาอ่านแล้ว : 82 คน |
ประกาศวันที่
29 มกราคม 2567 |
|
ท่านสามารถดาวน์โหลดเอกสารเกี่ยวกับ องค์การบริหารส่วนตำบลกำเนิดนพคุณ ขอเชิญผู้มีจิตกุศลร่วมบริจาค นมกล่องรสจืดและไข่ไก่ให้หญิงตั้งครรภ์ เพื่อลดภาวะคลอดก่อนกำหนดและสุขภาพที่ดีของแม่และเด็ก ได้ที่นี่ |
|